15 రోజులు క్రమం తప్పకుండా ఇలా చేస్తే తెల్లజుట్టుని పూర్తిగా నల్లగా మార్చే చిట్కా త‌ప్ప‌కుండా చేయండి

By | June 8, 2019

తెల్లజుట్టు ప్రస్తుతం అందరినీ వేధిస్తున్న సమస్య. 20ఏళ్లు దాటకుండానే చాలామందికి తెల్లజుట్టు వచ్చేస్తోంది. దీంతో తెల్లజుట్టు సమస్యను తొలగించుకునేందుకు చాలామంది బ్యూటీ పార్లర్లు, స్పాల వెంట తిరుగుతున్నారు.. వయస్సుతో పాటు వెంట్రుకలు తెల్లబడటం సహజం. కానీ చిన్నవయస్సులోనే తల నెరసిపోతే మాత్రం ఆహారంపై శ్రద్ధ పెట్టాలి. రోజూ తీసుకునే ఆహారంలో మల్టీ విటమిన్లు, బి కాంప్లెక్స్ విటమిన్లు వుండేలా చూసుకోవాలి.

Image result for white hair

రోజువారీ డైట్‌లో పండ్లు, కూరగాయలు, పాల ఉత్పత్తులు, మాంసం, కోడిగుడ్డు ఎక్కువగా తీసుకోవాలి. ఆకుకూరలను ఎంత ఎక్కువగా వాడితే అంత మంచిది. ఆకుకూరలను వారానికి నాలుగుసార్లు తీసుకుంటే జుట్టు నెరసిపోవు. ఇంకా ఆరోగ్యకరమైన జుట్టును పొందవచ్చు. ఆకుకూరలను రోజువారీగా ఒక కప్పు తీసుకుంటే.. జుట్టు బాగా పెరగడంతో పాటు తెల్లజుట్టు సమస్య వుండదని ఆరోగ్య నిపుణులు సూచిస్తున్నారు.

Image result for white hair

సమతుల్య ఆహారాన్ని తీసుకోవాలి. ఏదో ఆలోచిస్తూ కూర్చోకూడదు. ఆలోచనలకు స్వస్తి పలకాలి. ఎందుకంతే ఆలోచనలు, ఒత్తిడి కారణంగానూ తెల్లజుట్టు సమస్య వుంటుంది. అందుకే మెదడును ప్రశాంతం వుంచుకునేందుకు ప్రయత్నించాలి. ఇలాచేస్తే జుట్టు నెరసిపోకుండా వుండటమే కాకుండా.. ఒత్తిడితో ఏర్పడే అనారోగ్య సమస్యలను దూరం చేసుకోవచ్చునని ఆరోగ్య నిపుణులు సూచిస్తున్నారు. ఇక ఇప్పుడు తెల్ల జుట్టు స‌మ‌స్య‌కు ఓ చిట్కా కూడా తెలుసుకుందాం.15 రోజులు క్రమం తప్పకుండా చేస్తే తెల్లజుట్టుని పూర్తిగా నల్లగా మార్చే అద్భుతమైన పద్ధతి, ఎలానో తెలుసుకోండి.


loading...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *